TỪ ĐIỂN CỦA TÔI

Danh từ


131 boat tàu thuyền Danh từ
Thêm vào từ điển của tôi
132 psycho (thông tục) bị bệnh tinh thần Y tế Danh từ Tính từ
Thêm vào từ điển của tôi
133 room buồng, phòng Danh từ
Thêm vào từ điển của tôi
134 summer mùa hạ, mùa hè Thời gian Danh từ
Thêm vào từ điển của tôi
135 pain sự đau đớn, sự đau khổ (thể chấ... Y tế Danh từ
Thêm vào từ điển của tôi
136 sight sự nhìn, thị lực Động từ Danh từ
Thêm vào từ điển của tôi
137 taste vị Danh từ Động từ Ẩm thực
Thêm vào từ điển của tôi
138 bed cái giường Đồ vật Danh từ
Thêm vào từ điển của tôi
139 expert nhà chuyên môn, chuyên gia, chu... Danh từ
Thêm vào từ điển của tôi
140 control quyền hành, quyền lực, quyền ch... Danh từ
Thêm vào từ điển của tôi